ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
80.4 |
ทอง |
8 |
1. นางสาวภณิดา ศรีพุทธา |
1. นางสาวนิภาภรณ์ วรรณวิจิตร |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายกฤษณพงศ์ หนันติ 2. เด็กชายธนโชติ สิมลี 3. เด็กหญิงประภาพร ภิญโญ 4. เด็กหญิงพิทยาภรณ์ สุมาภา 5. เด็กหญิงมนัญญา ไชยนนท์ |
1. นางวัชรา บัวมาตย์ 2. นางปาริฉัฐร เคนทรภักดิ์ |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวณัฐณิชา ชุนบุญมา 2. นางสาววิภารัตน์ รัตนพล 3. นางสาวศศิธร โฆษณา 4. นางสาวศิริลักษณ์ ศรีชมชื่น 5. นายสรณ์ศิริ แนวเงินดี |
1. นางกมลชนก อนุกูลอนันต์ชัย 2. นางสาวนุชจรินทร์ รอดสัมฤทธิ์ |
4 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
7 |
1. เด็กหญิงคณิศร ทอนเทพ 2. เด็กหญิงชมพูนุช ทิพย์ตำแย |
1. นางสาวประจงจิต อุปจันโท |
5 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
14 |
1. นางสาวปาริชาติ หาสีโน 2. นางสาวมะลิวัลย์ แก้วพิลา |
1. นางสาวประจงจิต อุปจันโท |
6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
87.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายกันติภัทร ทะไห |
1. นายธีรพงศ์ พุทธขาว |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงศิริกร ภักดีรักษ์ |
1. นายดนุพร มามี |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
83 |
ทอง |
7 |
1. นางสาวภูริษา มณีภักดี |
1. นายธีรพงศ์ พุทธขาว |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวภูริษา มณีภักดี |
1. นายธีรพงศ์ พุทธขาว |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
84.3 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงชลนิภา ห้วยหงษ์ทอง |
1. นายดนุพร มามี |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวภูริษา มณีภักดี |
1. นายธีรพงศ์ พุทธขาว |
12 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 |
82.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายบูรพา เพชรก้อน 2. นางสาวปิยะธิดา แสนโคก 3. นางสาวศิริกัลยา พิมพ์พันธ์ |
1. นางสิรินภา ดงรังษี 2. นางสาวกัณธิมา เกษรสิทธิ์ |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายธาวิน โพธิ์งาม 2. เด็กชายธีระวัฒน์ แสงราชา |
1. นางสาวสุนิสา ขาวสุข 2. นางสาวละอองดาว จันทวงษ์ |
14 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงธัญญลักษณ์ น้อยศรี 2. เด็กหญิงปนัดดา ทิพย์ตำแย 3. เด็กหญิงศิรประภา ถาเกตุษี 4. เด็กหญิงสายป่าน ญวณหมื่น 5. เด็กชายอนุชิต ติวสร้อย 6. เด็กหญิงอาภัสรา ดีพรม |
1. นายจันทกานต์ กำแซง |